| Giá niêm yết: |
|
| Giá khuyến mại: | 5.000 đ |
| Bảo hành: | điện máy 12 tháng |
Có 6 lựa chọn. Bạn đang chọn TL-MHMTLTSFR980:
KHUYẾN MÃI
CHẤT LƯỢNG CAO
BẢO HÀNH UY TÍN
GIÁ BÁN PHÙ HỢP
ĐA DẠNG SẢN PHẨM
Thông số kỹ thuật
| Mã sản phẩm: | TL-MHMTLTSFR980 |
| Công suất: | 620w |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Chất liệu: | Inox |
| Tải trọng: | <5kg |
| Chiều rộng thanh hàn: | 6mm |
| Nhiệt độ hàn: | 0°C - 300°C |
| Tốc độ băng tải: | 1-16sp/phút |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Trọng lượng: | 30kg |
| Kích thước: | 92*39*29cm |