| Giá niêm yết: |
|
| Giá khuyến mại: | 5.000 đ |
| Bảo hành: | điện máy 06 tháng |
KHUYẾN MÃI
CHẤT LƯỢNG CAO
BẢO HÀNH UY TÍN
GIÁ BÁN PHÙ HỢP
ĐA DẠNG SẢN PHẨM
Thông số kỹ thuật
| Mã sản phẩm: | TL-MHCKDZ300B |
| Công suất: | 150w/giờ |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Chất liệu: | Nhựa ABS |
| Chiều dài thanh hàn: | 27cm |
| Độ rộng đường hàn: | 0,5cm |
| Đặc điểm: | Hút thủ công, hút được nước |
| Xuất xuất: | Trung Quốc |
| Trọng lượng: | 03kg |
| Kích thước: | 35*14*7cm |