| Giá niêm yết: |
|
| Giá khuyến mại: | 5.000 đ |
| Bảo hành: | mối hàn inox 24 tháng |
KHUYẾN MÃI
CHẤT LƯỢNG CAO
BẢO HÀNH UY TÍN
GIÁ BÁN PHÙ HỢP
ĐA DẠNG SẢN PHẨM
Thông số kỹ thuật
| Mã sản phẩm: | TL-NPDL50L |
| Công suất: | 4kw/giờ |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Chất liệu: | Inox 304 |
| Đặc điểm: | Điện liền |
| Giỏ hầm xương: | Kèm theo |
| Thời gian sôi: | 35 phút |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Trọng lượng: | 15kg |
| Kích thước: | 50*50*85cm |