| Giá niêm yết: |
|
| Giá khuyến mại: | 5.000 đ |
| Bảo hành: | điện máy 12 tháng |
Có 6 lựa chọn. Bạn đang chọn TL-MHMTDC27:
KHUYẾN MÃI
CHẤT LƯỢNG CAO
BẢO HÀNH UY TÍN
GIÁ BÁN PHÙ HỢP
ĐA DẠNG SẢN PHẨM
Thông số kỹ thuật
| Mã sản phẩm: | TL-MHMTDC27 |
| Công suất: | 550w |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Chất liệu: | Kim loại/ gỗ |
| Chiều dài thanh hàn: | 27cm |
| Chiều rộng thanh hàn: | 4mm |
| Nhiệt độ hàn túi: | 100°C - 300°C |
| Đặc tính: | Dập chân |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Trọng lượng | 17kg |
| Kích thước: | 38*40*65cm |