| Giá niêm yết: |
|
| Giá khuyến mại: | 5.000 đ |
| Bảo hành: | điện máy 06 tháng |
KHUYẾN MÃI
CHẤT LƯỢNG CAO
BẢO HÀNH UY TÍN
GIÁ BÁN PHÙ HỢP
ĐA DẠNG SẢN PHẨM
Thông số kỹ thuật
| Mã sản phẩm: | TL-MLBRBD |
| Công suất: | 1300w/giờ |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Chất liệu: | Kính/sắt |
| Đường kính nồi: | 20cm |
| Chiều sâu lòng nồi: | 09cm |
| Nhiệt độ rang: | 200°C - 260°C |
| Tiện ích: | Đèn chiếu sáng |
| Đặc điểm: | Nồi tự xoay |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Trọng lượng: | 22kg |
| Kích thước: | 54*44*74cm |