| Giá niêm yết: |
|
| Giá khuyến mại: | 5.000 đ |
| Bảo hành: | mô tơ 12 tháng |
KHUYẾN MÃI
CHẤT LƯỢNG CAO
BẢO HÀNH UY TÍN
GIÁ BÁN PHÙ HỢP
ĐA DẠNG SẢN PHẨM
Thông số kỹ thuật
| Mã sản phẩm: | TL-MXGC2KG |
| Công suất: | 1500w/giờ |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Chất liệu: | Inox không rỉ |
| Lưỡi dao: | Nhấc thả 03 cánh |
| Tiện ích: | Nồi xay 02 lớp |
| Năng suất: | 1,5kg/ mẻ |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Trọng lượng: | 20kg |
| Kích thước: | 35*35*50cm |