| Giá niêm yết: |
|
| Giá khuyến mại: | 5.000 đ |
| Bảo hành: | điện máy 12 tháng |
KHUYẾN MÃI
CHẤT LƯỢNG CAO
BẢO HÀNH UY TÍN
GIÁ BÁN PHÙ HỢP
ĐA DẠNG SẢN PHẨM
Thông số kỹ thuật
| Mã sản phẩm: | TL-MXtCNMK12G |
| Công suất: | 850w/giờ |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Đầu đùn: | #12 gang |
| Tốc độ quay: | 190 vòng/phút |
| Năng suất: | 50kg/giờ |
| Xuất xứ: | Trung Quốc |
| Trọng lượng: | 21kg |
| Kích thước: | 40*22*50cm |