| Giá niêm yết: |
|
| Giá khuyến mại: | 5.000 đ |
| Bảo hành: | mối hàn inox 24 tháng |
KHUYẾN MÃI
CHẤT LƯỢNG CAO
BẢO HÀNH UY TÍN
GIÁ BÁN PHÙ HỢP
ĐA DẠNG SẢN PHẨM
MÔ TẢ SẢN PHẨM
Nồi phở điện 20L là một thiết bị quan trọng trong các quán phở, nhà hàng hay các cơ sở kinh doanh ẩm thực chuyên nghiệp. Nồi phở điện giúp nấu phở nhanh chóng, tiện lợi và tiết kiệm thời gian, công sức hơn so với nồi phở truyền thống đun bằng củi hay gas. Thực tế nồi điện 20L cuyên dùng dể nấu nước sôi trụng bánh phở, hủ tiếu, trụng rau, trụng giá, luộc thịt,...
ĐÁNH GIÁ VỀ SẢN PHẨM
Thông số kỹ thuật
| Mã sản phẩm: | TL-NPDL20L |
| Công suất: | 2.5kw/giờ |
| Điện áp: | 220V/50Hz |
| Chất liệu: | Inox 304 |
| Đặc điểm: | Điện liền |
| Giỏ hầm xương: | Không có |
| Thời gian sôi: | 25 phút |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Trọng lượng: | 12kg |
| Kích thước: | 40*40*67cm |